

HALMASHAURI YA MJI WA BARIADI



FOMU YA MAOMBI YA RUHUSA

SEHEMU 'A' (IJAZWE NA MWOMBAJI)

1. Jina kamili
 2. Cheo na Daraja: 3. Idara.....
 4. Kituo cha kazi
 5. Ninaomba ruhusa ya sikukuanzia tarehe mpaka tarehe
 6. Madhumuni/Sababu ya kuomba ruhusa ninakwenda:
.....
.....
.....
.....
.....
- Tarehe Saini ya Mwombaji

SEHEMU 'B' (IJAZWE NA MKUU WA IDARA)

7. Ninakubali/Sikubali kumruhusu mtumishi huyu kwa sababu:
.....
.....
.....
 8. Siku hizo zikatwe/zisikatwe katika likizo yake ijayo na ruhusa hiyo ianzie tarehe
..... hadi tarehe
- Tarehe:
Sahihi ya Mkuu wa Idara na Muhuri

SEHEMU 'C' (IJAZWE NA AFISA UTUMISHI (W)/MKURUGENZI MWENYEWWE)

9. Ninakubali/Sikubali agizo hapo juu:
.....
.....
 10. Nyongeza
- Tarehe

Saini na Mhuri